RwandaSport.com | Sport News, Fixtures, Results, table, scorers

Player Information: Ndayishimiye Jean Luc | Rwanda National Football League | 2014-2015

Personal data

Picture of Ndayishimiye Jean Luc
Nationality: Rwanda, Republic of Rwanda, Republic of
Name: Ndayishimiye Jean Luc
Nickname: Bakame
Birthday (Age): 25. Gicurasi 1991 (28)
Jersey Number: 1
Player Position: Umuzamu

Personal statistics

Competition Team Played
AFCON 2017 Qualification Group H Rwanda 1
Africa Cup of Nations Qual. Rwanda 2
AZAM RWANDA PREMIER LEAGUE Rayon Sports FC 15
AZAM RWANDA PREMIER LEAGUE Rayon Sports FC 4
CAF Confederation cup Rayon Sports FC 4
CECAFA KAGAME CUP gr. A Rayon Sports FC 2
CECAFA KAGAME CUP Play Off Rayon Sports FC 1
Igikombe cy' Amahoro Rayon Sports FC 1
International matches: Friendly Rwanda 1
Rwanda National Football League Rayon Sports FC 22
Career Total 53

Playing career

Competition Season Team Function / Position
AFCON 2017 Qualification Group H 2015-2016 Rwanda Umuzamu
Africa Cup of Nations Qual. 2015 Rwanda Umuzamu
AZAM RWANDA PREMIER LEAGUE 2015-2016 Rayon Sports FC Umuzamu
AZAM RWANDA PREMIER LEAGUE 2016-2017 Rayon Sports FC Umuzamu
CAF Confederation cup 2015-2016 Rayon Sports FC Umuzamu
CECAFA KAGAME CUP gr. A 2014 Rayon Sports FC Umuzamu
CECAFA KAGAME CUP Play Off 2014 Rayon Sports FC Umuzamu
Igikombe cy' Amahoro 2013-2014 Rayon Sports FC Umuzamu
International matches: Friendly 2014 Rwanda Umuzamu
Rwanda National Football League 2014-2015 Rayon Sports FC Umuzamu

©2013 - 2019 RwandaSport.com. All right reserved.

InfoTimes LTD ntiyishingiye ibibera hanze y' urubuga rwacu biturutse ku nkuru cyangwa ibindi bikomoka ku mbuga zacu.

Top Desktop version